ปากไม่มีหูรูด

วันนี้แฟนพาไปข้างนอกจู่ๆก็มีมนุษย์ที่ไหนไม่รู้มาทักมาถามว่าท้องได้กี่เดือนเราก็ตอบว่าจะ 7 เดือนแล้วเขาถามต่อว่าเป็น ช หรือ ญ เราก็ตอบว่ายังไม่ทราบเพราะ น้องไม่ให้ดู ซาวด์ยังไม่เห็นเพศ เราก็คิดว่าเรื่องมันจะหยุดแค่นี้ นางดันไปเรียกคนรู้จักนางมาดูว่าท้องแบบนี้ ช หรือ ญ สองนางก็สามัคคีเดาต่างๆนาๆ แล้วดันสรุปเองว่าเป็น ช และที่ไม่ให้ดูสงสัยจะมีสองเพศ ไอ้เราก็แกล้งถามกลับว่าสองเพศยังไง นางตอบว่า ถ้าเป็น ช ก็คงเป็นตุ๊ด โอ๊ย..ขึ้นเลย ถ้าไม่เห็นว่าอายุคราวแม่นะ จะตบปากให้ฟันร่วงเลย แฟนห้ามไว้ก่อนเราก็เลยบอกว่าถ้าไม่ใช่หมอก็อย่าเดามั่ว ไม่ว่าลูกเกิดมาจะเป็นเพศไหน คนเป็นแม่ทุกคนก็รักลูกของตัวเองหมดแหล่ะ สองนางเดินหนีเลยคะ ???

24 Các câu trả lời

อย่าไปสนใจกับคำพูดเลยค่ะ เครียดเดี๋ยวมีผลกระทบกับลูกนะคะ

ต้องด่าให้หาทางกลับบ้านไม่ถูก พูดจาเหมือนไม่อยากแก่ตาย

คนแถวบ้านก็เป็นค่ะ ในใจอยากตอบว่า ไม่เ_ือกนะคะ

ไม่รุ้จักกันมาพูดแบบนี้ แม่บ้านนี้คงยาวแน่ๆคะ

ไม่ได้เป็นคนรู้จักกันเลย อย่างนี้เสียมารยาทมาก

ใข่คะ..ไม่รู้จักพวกนางเลย

ไม่เสือกค่ะ เราไม่ได้สนิทกัน น่าโมโหจริงๆ

Super Mum

นอกจากปากแล้ว ก็คงเกี่ยวกับสมองด้วยค่ะ

เอิ่ม มนุษย์ป้าสมัยนี้น่ากลัว

ปากแบบนี้สงสัยจะมีหมาในปาก

น่าเกียจมากเลยค่ะ ไม่มีมารยาท

สุดๆคะแม่

Câu hỏi liên quan