14 Các câu trả lời

ใจเย็นๆนะคะน้องอาจจะยังเล็กอยู่ ของเราซาวด์ตอน8Wก็ไม่เจอค่ะ ผ่านไป4วันไปซาวด์ที่ใหม่มีหัวใจเต้นแล้วค่ะ ช่วงที่รอก็ทำใจให้สบายนะคะ ถ้าแม่เครียดจะส่งผลต่อเด็กค่ะ ขอให้สมหวังนะคะเป็นกำลังใจให้ค่ะ

ใจเย็นๆนะคะคุณแม่ ของเราซาวด์ครั้งแรกตอน 7w ไม่เจอตัวเด็ก เจอแต่ถุงตั้งครรภ์ พอมาซาวด์ครั้งที่ 2 ตอน 8w เจอตัวเด็กและได้ยินเสียงหัวใจค่ะ

อย่าชล่าใจนะค่ะแม่ของเราตรวจตอน7wเจอเด็กแต่ไม่เจอหัวใจเต้นจนตอนนี้11wก็ยังไม่เจอหมอบอกน้องเสียแล้วแม่เสียใจมากค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-107819)

อย่าเพิ่งกังวลค่ะ น้องยังเล็กมาก รอหาหมอครั้งต่อไปนะคะ คงจะเห็น 😁😁😁

เรา8วีคกับ2วันว่าจะไปหาหมอคลีนิคพรุ่งนี้ ลุ้นค่ะรอดูผลอันตร้าซาวค่ะ

ของเรา 2 เดือน กว่า ยังหาหัวใจเด็กไม่เจอเลยย ตอนนี้ 18 w 6d ลูกดิ้นตลอด

VIP Member

แม่ใจเยนๆนะคะในการซาวด์ครั้งต่อไปเด่วก็เจอค่ะ 😍

ของแม่เจอตอนประมาณ12วีคค่ะ รออีกแป๊บนึงนะคะแม่

ขอให้เจอหัวใจน้องนะคะแม่ สู้ๆค่ะ