8 Các câu trả lời

เป็นเหมือนกันค่ะเจ้าหน้ารพ.โทรมาบอกว่าความเสี่ยงสูงให้เจาะน้ำค่ำ เจาะน้ำค่ำแล้วน้องแข็งแรงดีค่ะตอนแรกเครียดและกังวลมากร้องไห้

VIP Member

ไม่เคยเชื่อการคัดกรองด้วยเลือดเลยค่ะ (แบบเจาะธรรมดานะคะ ที่ไม่ใช่ Nift) เห็นแล้วเคสละ ที่เสี่ยงสูง พอเจาะน้ำคร่ำ ก็ปกติดีเกือบทุกคน

เสี่ยงสูงก็ต้องเจาะน้ำคร่ำอีกที ผลแม่นยำเลยทีเดียวค่ะ เอาใจช่วยนะคะคุนแม่

เครียดกันทุกคนค่ะของเราไม่เจาะค่ะลุ้นๆแต่น้องก็ออกมาแข็งแรงมากค่ะเป็นกำลังใจให้สู้ๆค่ะ

Super Mum

เจาะน้ำคร่ำแล้วความเสี่ยงต่ำหลายเคสค่ะ ไม่ต้องกังวลนะคะ

ไม่มีคำแนะนำ แต่ขอให้กำลังใจจ้ะ ขอให้น้องปลอดภัยแข็งแรง

ขอสอบถามหน่อยคะ ตรวจไปกี่สัปดาห์คะกว่าหมอจะโทรมาบอก

เป็นเหมือนกันเลยคะ หมอนัดสัปดาห์หน้า

ไม่เจาะน้ำคร่ำหรอคะ

ความเสี่ยงเลือดเรามันสูง1ต่อ8เลยค่ะพอได้เจาะน้ำค่ำน้องเเข็งแรงดีค่ะ