11 Các câu trả lời

คนแก่จะเป็นแบบนี้แหละค่ะ หลานเรา 9เดือนแล้วยายเค้ายังจับนอนกินซีรีแลคอยู่เลย เราคิดว่าส่วนนึ่งต้องมาจากพ่อแม่ที่ต้องมีเวลาเลี้ยงลูกเองบ้างค่ะ อย่าปล่อยไว้กับคนแก่เยอะ

พึ่งเจอมาเลยค่ะ พี่สาวเพื่อนแฟนเห็นลูกเราสะอึกจะให้เราเอาน้ำให้ลูกกินเราบอกไม่ให้ ก็มาบ่นเราอย่าไปเชื่อหมอมากละขอถามคืนหน่อยแล้วทำไมเราต้องเชื่อเขา55

TapFluencer

ประโยคยอดฮิตค่ะ เป็นกำลังใจให้แม่นะคะ บ้านนี้ยืนหยัดเลี้ยงลูกตามฉบับเราค่ะ สรุป ลูกเราแทบไม่ป่วยเลย แม่อาจต้องใช้ความอดทน 200 เท่า🥰🥰

บ้านนี้บอกยายน้องไว้เลยค่ะว่าแม่จะเลี้ยงตามหมอนะ 😆 อย่าป้อนน้ำป้อนข้าวก่อน6เดือนเด็ดขาดถ้าหมอไม่ให้ทาน

คลอดก็คลอดกับหมอ ฉีดวัคซีนก็หมอ ไม่สบายวิ่งหาหมอ ไม่เชื่อหมอ จะเชื่อใคร เราฟาดกลับค่ะ

เจอเหมือนกันจ้า เลยตอบไปว่าไม่เชื่อหมอ แต่เวลาป่วยก็ไปหาหมอนะ😏

เชื่อหมอค่ะ เจ็บป่วยก็หาหมอตลอด ไม่เชื่อหมอจะเชื่อใคร 55555

แม่ผัวประสาทมัย ปวดหัวนะแบบนี้ จะมีปัญหาอื่นตามมาแน่

VIP Member

เจอเยอะค่ะ แต่ก็วิวัฒนาการมาไกลเราก็ต้องเชื่อบ้าง

เชื่อหมอค่ะทางนี้ก็เป็นเจอคำพูดแบบนี้ประจำ