2 Các câu trả lời

จากที่ฟังคุณหมอใน youtube มานะคะ ถ้ามีอาการแค่เลือดซึม ๆ อาจจะยังไม่จำเป็นต้องไป แต่ถ้าใส่แผ่นรองถึงขนาดต้องเปลี่ยน ควรรีบไปพบแพทย์ แต่ถ้าคุณแม่ไม่สบายใจแนะนำว่าไปพบแพทย์ดู จะได้คำปรึกษาที่ชัดเจนกว่าค่ะ

ขอบคุณมากนะคะ

ไปฉีดยากันแท้งค่ะ เผื่อความสบายใจ

หมอไม่ฉีดให้ค่ะ ซาวน์แล้วไม่เจอถุงการตั้งครรภ์ แล้วหมอให้เจาะhcg ซ้ำ ได้ค่าขึ้นมาแค่ 135 จากครั้งแรก 24 เม.ย.105 หมอเลยคิดว่าน่าจะแท้งค่ะ รอผลเลือดยืนยันวันเสาร์อีกที

Câu hỏi liên quan