45 Các câu trả lời

สู้ ๆ นะคะ ขอให้คุณแม่และคุณลูกมีสุขภาพร่างกายที่แข็งแรงนะคะ 😊😊

สู้ๆน่ะค่ะคุนแม่ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และลูกขอให้แข็งแรงน่ะค่ะ

บ้านนี้ไม่ให้นอนก่อนผ่าค่ะให้ไปวันผ่าเลย แต่นี่ขอนอน 😂😂

VIP Member

ตื่นเต้นแทนจังค่ะ ขอให้แข็งแรงทั้งคุณแม่และน้องนะคะ

สู้ๆนะคะ อให้ปลอดภัยและแข็งแรงทั้งแม่และน้องค่ะ✌✌

สู้ๆนะคะคุณแม่ ขอให้น้องแข็งแรงปลอดภัยนะคะ

คลอดง่ายๆ แข็งแรงและปลอดภัยทั้งแม่ลูกนะคะ

สู้ๆค่ะแม่ ขอให้แข็งแรงปลอดภัยทั้งคู่ค่ะ

สู้ๆค่ะแข็งแรง ปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะคะ

คลอดง่าย ปลอดภัยทั้งแม่และน้องนะคะ ✌️✌️

Câu hỏi liên quan