33 Các câu trả lời

ไม่ต้องห่วงเลยแม่หนูนอนทั้งวันแต่ตื่นทุกๆ1-2ชม.เลยแม่5555 ลูกบ้านนี้เป็นแบบนี้

3เดือนแล้วแม่ยังไม่เคยได้นอนหลับสบายสักวันเลยค่ะ😅

คลอดน้องมาสองเดือนครึ่ง ตอนนี้เหมือนยังไม่เคยได้นอนเต็มอิ่มเรยสักวัน 😂

นี่ต้องตั้งนาฬิกาปลุกทุก 3 ชม. ไม่งั้นนอนเพลินแน่ค่ะ

ไม่มีที่ติเลยลูกเอ้ย น่าชังมากเลยค่ะแม่ ยินดีด้วยนะคะ

ขอบคุณมากๆค่ะแม่ ♥️♥️

น่ารักน่าชังมากๆๆๆๆค่ะ เลี้ยงง่ายๆโตไวๆนะลู๊กกก 🥰🥰🥰

ขอบคุณค่ะแม่ 🍼🍼♥️♥️

แม่บ้านนี้แทบไม่ได้นอน ตลอดเวลา 2 เดือนค่ะแม่ 😂😂😂

บ้านนี้เตรียมตัวเตรียมใจไว้เลยค่ะ ฮือออ

VIP Member

น่ารัก น่าชังจังเลยลูก แก้มเป็นลูกเลยค่ะ ❤️

ขอบคุณค่ะแม่ ซาลาเปา 2 ก้อนกลมๆเลยค่ะ 😄😄

ยินดีด้วยนะคะ น้องน่าเกลียดน่าชังมากเลย😍

ขอบคุณมากค่ะ🌹

น่ารักน่าชังจิงๆเลยหนูน้อย จมูกโด่งเชียว

ขอบคุณค่ะแม่ ได้พ่อเค้าเลยค่ะ ♥️

จมูกโด่งเชียวหนูน้อย. น่ารักมากเลยจ่ะ

ขอบคุณค่ะแม่ ได้พ่อเค้าเลยค่ะ

ยินดีด้วยจ้า น้องน่าฟัดสุดดดดด💐💐

ขอบคุณค่ะแม่ แก้มน้องมาเต็มมาก 😄😄

Câu hỏi liên quan