142 Các câu trả lời

VIP Member

ยิ้มหวานเชียว🥰 แสดงว่าตอนอยู่ในครรภ์คุณแม่อารมณ์ดีมากแน่ๆเลย,น้องออกมาถึงได้อารมณ์ดีตามไปด้วย

ยินดีด้วยค่ะ ยิ้มใหญ่เลย ท่าทางจะเป็นสาวน้อยอารมณ์ดี

น้องยิ่มแฉ่ง น่ารักมากลูก ขอให้เลี้ยงง่ายๆโตไวๆนะคะ

คลอดปุ๊บยิ้มปั๊บเลยหรอลูก โตขึ้นต้องอารมณ์ดีแน่เลย

VIP Member

น่ารักเชียวออกมายิ้มหวานสะด้วย ยินดีด้วยนะค่ะ😊

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้น้องเลี้ยงง่ายๆแข็งแรงๆค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้39w+6dยังเงียบกริบอยู่เลยค่ะ

อยากเจอลูกเร็วๆ แต่ดูเหมือนจะยังติดใจพุงแม่อยู่เลย55

น้องยิ้มแก้มปริ เลยจ้าเเม่ น่ารักน่าชังมากค่ะ

อารมณ์ดีนะเนี่ย ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกค่ะ

ยินดีด้วยนะคะขอให้น้องเลี้ยงง่ายๆโตไวๆนะคะ

Câu hỏi liên quan