6 Các câu trả lời

ฉีดแล้วค่ะเข็มแรก​ ตอน30w เมื่อวันที่18ที่ผ่านมา อาการปกติค่ะ​ แค่ปวดแขนแค่2วัน​ ไม่มีไข้หรืออาการอื่นๆค่ะ​ ลูกดิ้นปกติดีค่ะ แนะนำให้ฉีดนะคะ​ ลูกจะได้ภูมิคุ้มกันไปด้วย​ ถ้าเป็นวัคซีนไฟเซอร์​ อันนี้คุณหมอที่เราฝากครรภ์แนะนำมาค่ะ

สู้ๆนะคะ​ ✌️

ฉีด pfizer​เข็มแรกเมื่อวาน อายุครรภ์ 33w ค่ะ มีแค่อาการปวดแขนแต่ไม่ถึงขั้นยกไม่ขึ้น กุบ อาการมึนๆคล้ายๆกินยาที่ทำให้ง่วงค่ะ ไม่มีไข้ ลูกดิ้นปกติดีค่ะ

ค่ะแม่

ฉีดไฟเซอร์เข็มแรกไปตอน 25 วีคค่ะ อาการมีปวดแขนที่ฉีด 2 วัน นอกนั้นไม่มีอะไรค่ะ ปกติดี น้องก็ดิ้นปกตินะคะ #ท้องแรกเหมือนกันค่ะ 😊

ค่ะแม่พน.ก็ไปฉีดแล้วก็ลุ้นเหมือนกันว่าจะปกติไหม😂🤒

โรงบาลโทรมาเหมือนกันค่ะ​ ตอนนี้ฉีดได้2อาทิตย์แล้วค่ะ​ ตอนนี้35weekแล้ว​ อาการก็ปกติดีค่ะ

พน.ก็ไปฉีดแล้วค่ะแม่ขอให้ไม่เป็นอะไร🙏🏻❤️

นี่ค่ะ https://community.theasianparent.com/q/รีวิว_ฉีด_pfizer_เข็มแรกค่ะ_สำหรั/3501378?d=android&ct=q&share=true

ฉีดแล้วค่ะ ตอน35wk6d มีแค่เมื่อยแขน2วัน ไม่มีไข้ลูกดิ้นปกติค่ะ

แม่ไปฉีดตอน 35 week ปกติใช่มั้ย ตอนนี้ 35 week เหมือนกัน ต้องไปฉีดเข็ม 4 วันจันทร์นี้ค่ะ