8 Các câu trả lời

ลูกเกิด 7 กันยา พึ่งป้อนข้าวได้ 8 วัน ก่อนหน้านี้เคยป้อนน้องไม่ยอมอ้าปาก พอ 6 เดือนครึ่งยอมกินแล้วค่ะ น้องจะทานนมมากขึ้น กลางคืนนี่เฉลี่ย 2 ชม./3 ออน

นี่ปั่นอาหารเหลวให้ทาน น้องชอบมากค่ะ

ขอโทดนะคะ ลองป้อนข้าวต้มบดน้องดูไหม ซีลีเล็คก็ได้คะ ของเราเป็นแบบนี้อยู่ช่วงหนึ่ง เราจับป้อนข้าวเลย อยู่ท้อง ไม่งอแงเลย

ขอบคุณค่ะแม่

บ้านนี้น้อง6เดือ8วัน ทานนมช่วงอช้าน้อยมาก ทั้งวันถึงเวลานี้หมด8ออนซ์พึ่งเป็น2วันนี้ค่ะแม่

น้อง เกิด 23 กันยา เหมือนกันเลยค่ะแม่

น้องร้องเวลาเดิมทุกวันป่ะคะ ถ้าใช่เขาเรียกว่า โคลิก เวลาร้องจะไม่ยอมกินนมใช่มั้ยค่ะแม่

😃😃😃

Super Mum

เพิ่มมื้อนมในเวลากลางวัน กลางคืนเน้นให้นอนยาวแทน

ขอบคุณค่ะ

อาจจะน้องกินไม่เก่งมั่งคะแม่นน.ตามเกมณ์ก้อพอค่ะ😍

ขอบคุณค่ะ

ลูกเราก็น้ำหนักน้อย หมอให้พยายามกินนมช่วงกลางคืน

ก็พยายามเหมือนกันค่ะ แต่ น้องเขา ไม่ยอมทาน ให้นม ปัดทิ้ง ร้อง พอให้ น้ำ ดูด จนหลับไปเลยค่ะ

แล้วน้องนอนยาวถึงเช้ามั้ยค่ะแม่

ไม่ นะคะ ตื่นร้อง เอ๊าะแอ๊ะ ทุกชั่วโมง ให้นมบ้าง น้ำบ้าง สลับกันไปค่ะ พอตี 5 ตื่นจริง ร้องเสียงดังมาก เป็นอย่างนี้มาตั้งแต่เกิดแล้วค่ะ

Câu hỏi liên quan