52 Các câu trả lời

ปกติเราผมร่วงเยอะมากตั้งแต่ก่อนท้องแล้ว พอท้องมีคนแนะนำให้กินงาดำเพื่อผมลูกจะได้ดกดำเลยเอางาดำมาคั่วเองไว้ใส่น้ำเต้าหู้กินตอนเช้าทุกวัน ผมลูกจะดกดำมั้ยยังไม่รู้แต่ผมเราหยุดร่วง ร่วงน้อยลงมากๆ

ว่าจะลองกินดูเหมือนกันค่ะ

VIP Member

แล้วแต่คนค่ะ อยู่ที่สารอาหารหรือวิตามินในร่างกายแม่ และฮอร์โมนแม่จะกลับมาเป็นอย่างเดิมเมื่อไหร่ ทานวิตามินเสริมช่วยได้เร็วดีค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่

อยู่ที่การปรับตัวของฮอร์โมนในร่างกายคุณแม่คะว่าปรับตัวกับสู่สภาวะปกติเร็วขนาดไหน​คะ​

บ้านนี้จะ9เดือนละยังร่วงยุเลยค่ะ ลูกดึงช่วยด้วยอีกต่างหาก หัวล้านกันเลยทีนี้555😁

บ้านนี้จะหมดหัวแล้วค่ะ5เดือนครื่ง.ร่วงไม่เท่าไรอันที่ออกมาใหม่หนักกว่า555

4M เหมือนกันค่ะ ว่าจะหายามาบำรุงตัวเองอยู่ จะหัวล้านเหมือนคุณตาแล้วค่ะ 👴🏻

เหมือนกันเลยค่า 5555 สระผมทีนี่สงสัยเหใอนกันว่ามันยังเหลืออยู่บนหัวบ้างไหม

เดี๋ยวก็คงหายแหละค่ะ เราก็ไม่เคยเห็นแม่คนไหนหัวล้าน เคยเห็นแต่บางๆ 5555

เราล่วงเยอะตั้งแต่3เดือนเลยจ้า จากที่ปกติก็ร่วงเยอะอยู่แล้ว

ลูกกำลังจำหน้าคะ ไม่รุ้เหมือนกันกี่เดือนถึงจะหยุดร่วง

VIP Member

ตอนนี้ลูก9เดทอนยังร่วงแยุ่เลยค่ะเเต่เริ่มน้องลงบ้าง

Câu hỏi liên quan