11 Các câu trả lời

ลูกเราค่ะ 6 เดือน 16 วัน น้ำหนัก 6.2 โล หมอบอกว่าน้ำหนักเท่าเด็ก 4 เดือน กินนมแม่อย่างเดียวเหมือนกันค่ะ น้องแข็งแรงดี ไม่เคยป่วย ตอนนี้คลานไว เกาะยืน และชอบปีนค่ะ

ของเรา 2 เดือน2วันปาไป 6.4โล ^^นมแม่ล้วนน. ค่อนข้างเกินเกณฑ์ น้องกินบ่อย กินเก่ง น่าจะต้องหาทางลด คุณแม่พยายามให้น้องกินบ่อยๆค่ะ นมแม่เดว นน.ขึ้นแน่นอนค่ะ

ปกตินะค่ะแม่ แต่ให้อาหารเสริมลูกได้นะคะลูกบ้านนี้น้ำหนักเยอะเกิน 6เดือน 7วัน หนัก11โล ค่ะ

บ้านนี้5เดือนนมแม่ล้วนหนัก6.9ค่ะหมอบอกตามเกณฑ์แต่ตอนนี้ให้นมผงสลับกับนมแม่ด้วยค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-37415)

อ้วนก็ใช่ว่าจะดีนะคะ แค่น้องน้ำหนักตามเกณฑ์ แข็งแรงก็พอแล้วค่ะ

6 เดือนแล้วให้อาหารเสริม หรือลองให้นมผสมควบคู่กับนมแม่ค่ะ

บ้านนี้ นน.ขึ้นตามอายุค่ะ หมอบอกปกติ

ลองทานผมแม่ สลับกับนมผงดูนะคะ

ดูตามตารางนี้เลยค่ะคุณแม่

Câu hỏi liên quan