13 Các câu trả lời

จะบอกว่าไม่ต้องใช่ออยนะคะคุณหมอบอก ใช่ตัวนี้ลูกผิวแห้งมากถึงมากที่สุดแบบหยาบเลยคะ ตัวนี้ดีมากลองดู คุณหมอบอกว่าพยายามอาบน้ำอุณภูมิปกติค่อยๆลดน้ำร้อนลง เพราะยิ่งอาบน้ำอุ่นยิ่งแห้งคะ ไม่ต้องใส่ออยนะคะ ใช่ครีมอาบน้ำพอคะ ยี่ห่อนี้มีครีมอาบน้ำคะลองหาซื้อดูไปปรึกษาหมอมาหมดแล้วคะ.

ขอบคุณมากนะคะ

เราใช่ออยค่ะ หลังอาบน้ำเสด ให่เอาออยใส่น้ำสักนิดหนึ่ง แร้วเอาอาบให้เขาหลังจากถูสบู่เสดน่ะค่ะ บ้านนี้ทำปนะจำค่ะ ผิวไม่แห้ง แถมนุ่มด้วยค่ะ

ขอบคุณมากนะค่ะ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะแต่ถ้าอะไรไม่ได้เลยทาครีมอ่อนๆหรือว่าถ้าเบบี้ออยก็ไม่ช่วยอะไรค่ะเพราะน้องแพ้

Sebamed ค่ะ ใช้อาบน้ำ สระผม ครีมทาตัว ทาหน้า ดีมากค่ะ ลูกก็ผิวแห้งมากค่ะ

ลูกเราผิวแห้งมาก เราใช้เจอร์เก้นสีเขียวค่ะ ผิวน้องดีขึ้นมาเยอะเลยค่ะ

ขอบคุณค่า

ทาออยกับโลชั่นเด็กค่ะบ้านนี้ทาโลชั่นให้ประจำหลังอาบน้ำหอมดีค่ะ

ของเราทาโลชั่นค่ะ เลือกที่สำหรับผิวแห้งค่ะ

ทาเบบี้ออย หรือโลชั่นสำหรับเด็กได้ค่ะ

ขอบคุณค่า

เราใช้ออยผสมกับน้ำให้อาบคะ

ครีมจอนสันสีชมพู่ค่ะ

Câu hỏi liên quan