40 Các câu trả lời

บ้านนี้สระทุกครั้งที่อาบน้ำเลยค่ะ สระวันละ2ครั้ง เช้า-เย็น วันไหนหนาวก็สระครั้งเดียว (ตั้งแต่แรกเกิด) เพราะน้องเหงื่อออก

เราสระให้ทุกครั้งที่อาบน้ำค่ะ เช้า-เย็น แต่ช่วงอากาศหนาว จะสระแค่วันละครั้ง ทำแบบนี้ตั้งแต่เกิดค่ะ

ไม่จำเป็นต้องสระทุกครั้งค่ะ แต่ควรสระทุกวัน หลังสระผมทุกครั้งควรเช็คผมลูกให้แห้งให้ดีน่ะค่ะ

VIP Member

บ้านนี้สระทุกวัน..วันล่ะครั้งตอนที่อาบน้ำให้น้องค่ะ..ตั้งแต่แรกคลอดเลย..ตอนนี้น้อง13วันแล้ว

ส่วนตัว ไม่ทุกวันค่ะ จะดูตามสภาพอากาศด้วยค่ะ แต่จะสระบ่อยเพราะว่าหัวหอม 😁

สระแค่วันละครั้งก็พอค่ะ บ้านนี้สระตอนอาบน้ำเช้ารอบเดียว แต่สระทุกวัน

สระตอนเย็น สังเกตุตอนไม่สระลูกชอบวุ่นวายกับหัวตัวเอง เหมือนคันหัว

บ้านนี้อาบวันละสองครั้ง ผมสองวันสระที อาบ/สระตั้งแต่ออก รพ.แล้วค่ะ

สระทุกวันค่ะ 2 ครั้งต่อวันเลย แต่ถ้าฝนตกสระแค่ครั้งเดียวต่อวัน

อาบเช้า9โมงเยนแต่สระผมช่วงเยน4โมงค่ะทำแบบนี้ทุกวัน

Câu hỏi liên quan