2 Các câu trả lời

ค่อยๆให้น้องลองดูดๆอมๆก่อนได้คะ ช่วงแรกๆไม่ดูดแน่รับประกันได้ แม่ต้องให้น้องได้ลองอมๆดูดๆให้ชิน ให้ทานวันละมื้อก็พอค่ะ ทำซ้ำๆเวลาเดิมน่ะค่ะ น้องจะชินอดทนหน่อยค่ะถ้าน้องหิวมากไม่ยอมทานเอาเข้าเต้าได้ค่ะเดวน้องจะโมโห ให้คนในบ้านป้อนน่ะค่ะแม่อย่าป้อนน้องเพราะน้องจะได้กลิ่นของแม่แล้วอยากจะกินแต่เต้า บ้านนี้ฝึกแค่2วันเองค่ะ สิ่งสำคัญที่สุดคือ #ต้องอดทนค่ะ #สู้ๆ ✌🏻✌🏻✌🏻

บ้านนี้ก็ไม่เอาขวดค่ะค่อยๆป้อนช้อนแล้วค่อยหัดดูดหลอดค่ะ

Câu hỏi liên quan