2 Các câu trả lời

เป็นมากี่วันแล้วค่ะ​ ของลูกเราอึสีเขียวขี้ม้าเลย​ ถ่ายเหลว​ มีมูก​ ไปหาหมอ​ ลำไส้ติดเชื้อ​ แต่ของเรากว่าจะพาไปหาหมอคือ​ เป็นอาทิตย์แล้ว​ ตอนแรกนึกว่าลูกยืดตัว​ ที่ไหนได้ลำไส้ติดเชื้อ​ รักษาไป​ 2 อาทิตย์กว่าจะหาย

ขอบคุณค่ะแม่น้องอึ้เป็นเขียว ก็ตอนที่อึวันเว้นวันค่ะ แต่ไม่มีมูก ถ้าขี้ทุกวันปกติจะเป็นสีเหลืองค่ะ

ตอนนี้ลูก5เดือนแล้ว ลูกอึสีเขียวมาท้องเสียร่วมด้วยอาทิตย์กว่าแล้วไม่งอแง ไม่ไข้ แค่ตอนนี้อึเขียวน้อยลง ตอนเช้าอึสีเหลืองตอนบ่ายกับเย็นอึเขียว ปกติไหมค่ะ

Câu hỏi liên quan