19 Các câu trả lời

แม่บ้านนี้พาลูกเข้านอนเที่ยงคืนทุกวันตั้งแต่ท้อง พอถึงเวลาปุ๊บลูกหลับทันที ระหว่างคืน​ลุกไปเข้าห้องน้ำ ต้องย่องกันสุดฤทธิ์สุดเดช เพื่อไม่ให้ลูกตื่นมาดิ้น วันไหนแม่เสียจังหวะ แม่ไม่ได้นอนยันเช้าเลยค่ะ

บ้านนี้แม่ต้องชิงหลับก่อนค่ะ พอตื่นมาฉี่ปุ๊บ ลูกเปิดหมอรำเลยค่ะ ยาวๆเลย..คึกมากไม่รู้เอาแรงมาจากไหนเยอะแยะด้วย กระทุ้งทีจุกค่ะ บางทีท้องแปะอยู่ที่แขนพ่อ พ่อตกใจก็มีค่ะ จะ8เดือนแล้วซ่ามาก

ของเราตื่นทุกครั้งที่ขยับตังเลยค่ะ 🤣 พอเรานอยตะแคงจนเมื่อย ก็จะนอนหงายให้หายเมื่อยพักนึงแล้วตะแคงต่อ จับท้องก็รู้เลยนางตื่นอยู่ทุกครั้ง หรือนางจะตื่นทั้งคืนไม่รู้นะ 🤣🤣🤣

บ้านนี้ดิ้นเก่งมากค่ะ แต่แม่หลับไม่รู้สึกตัวเลยเพราะท้องยิ่งใหญ่ขึ้นทุกวันเพลียมากหลับง่ายขึ้นและรู้สึกหลับสนิท บางทีดิ้นแรงมากก็มีตกใจตื่นขึ้นมาบ้างค่ะ🤣

เป็นคะ เป็นปกติของคุณเขา ... แข็งแรงมาก ถึงน้ำหนักเขาอาจไม่พุ่งเหมือนคนอื่นๆ ไม่เวอร์วัง555 แต่ก็ดิ้นดีมากคะ

ดิ้นจนเจ็บ จิ้มิ้ เลยค่ะแม่ 😅😅

ดุ๊กดิ๊กจนนอนไม่ได้เลย​ ท้องโยกท้องโย้​ นูนตรงนั้นทีตรงนี้ที​ ยังกะสนามเด็กเล่นเลย

บ้านนี้​ 7 เดือน​ดิ้นดี​ดิ้นแรงมากค่ะ​ ดิ้นแต่ละทีฉี่แม่จะเล็ด​

กลางคืนพอปิดไฟเค้าก็สงบลงค่ะ ตอนตื่นมาฉี่ ก็มีขยับตัวเบาๆ

บ้านนี้เปงคะ กว่าจะได้นอน ต้องให้ดิ้นสาสมใจเค้าก่อน😂😂

บ้านนี้ก็ตรงต่อเวลาค่ะ​ตี3ครึ่งดิ้นเลย​ค่ะ