2 Các câu trả lời

TapFluencer

ของแม่บ้านนี้ ออกไปแค่บริเวณบ้านค่ะ ไปนั่งเล่น แต่ถ้าเราจะไปจริงๆคือเฉพาะเจาะจงที่ต้องไปเลยค่ะ ห้ามหอมห้ามจุ้บ อุ้มได้ ส่วนมาก แม่บ้านนี้อยู่แต่บ้านในบ้าน ก็เข้าใจว่ามันอุดอู้ด้วยค่ะ ถ้าตัวบ้านไม่ถ่ายเทไม่มีแอร์สิ่งอำนวยความสะดวกฯลฯพาน้องออกไปชมนั่นนี่แปปๆก็ดีค่ะ

ตอนเย็นๆพาออกไปเดินรับลมข้างบ้านอยู่ค่ะ แต่คนที่ถามคือเขาจะให้เราพาลูกไปเล่นกับเขาซึ่งมันมีทั้งเด็กและผู้ใหญ่คนผ่านไปผ่านมาเยอะ เราเลยไม่อยากพาลูกออกไปค่ะ

VIP Member

คนไทยกับการช่วยเลี้ยงลูกคนอื่นโดยที่พ่อแม่เด็กก็ไม่ได้ต้องการให้ช่วย กอด ๆ นะคะ