9 Các câu trả lời

VIP Member

ลูกเราตกจากเตียงหัวกระเเทกพื้รปูนไม่เป็นไรเลยคะ ดูอาการอยุ่ที่บ้านได้เลยคะถ้าซึงลงกินนมน้อยลงไม่ค่อยดู ไปโรงพยาบาลได้เลยคะ เเต่ถ้าลูกไม่ซึมลงไปหมอก็ให้กลับคะ

ให้หมอดูเถอะค่ะ แม่เห็นเองยังไม่รู้เลย มาถามคนในนี้ซึ่งไม่มีใครเห็นว่ารอยช้ำเป็นยังไง มีบาดแผลอะไร กระแทกแรงขนาดไหน ใครก็บอกไม่ได้ค่ะ

เพราะว่าลูกเพื่อนเคยเป็นแบบนี้ค่ะ ไปหาหมอ หมอก้อให้กลับบ้านดูอาการ3วัน7วันค่ะ ไปก้อเท่านั้นค่ะ ถ้ายังไม่มีอาการ

แนะนำให้ไปหาหมอดีกว่าคะ มาถามแม่ๆในนี้ก็ตอบได้ไม่ดีเท่าคุณหมอนะคะ

VIP Member

ไปไห้หมอเช็คดีกว่าค่ะ เรามองภายนอกไม่รุ้หรอกค่ะ✌🏻✌🏻✌🏻

กังวลก็ไปค่ะ ถ้าไม่ไปแล้วมาถามยังไงก็ยังกังวลยุดีค่ะ

VIP Member

กังวลมาก ต้องหาหมอแล้วต่ะ

ไปหาหมอเลยค่ะ

ไปดีกว่าค่ะ

VIP Member

ไปเลยค่ด

Câu hỏi liên quan