6 Các câu trả lời

บ้านนี้เมื่อก่อนร้องทุกคืนเหมือนกันค่ะร้องไม่ยอมนอนเลยตาจะปิดเเต่ยังร้องอยู่เลย มารู้ก็โดนของที่เรามองไม่เห็นโดนตายายบนบ้านบ้าง ตอนนี้1ขวบกับ8วันปกติเเล้วร่าเริงเเจ่มใสนอนกลางคืนก็หลับนานไม่ร้องเเล้วจ้า

บ้านนี้ตั้งเป็นค่ะ ร้องทั้งวันทั้งคืน. ร้องจนอ้วกค่ะ พอเพลียก็หลับ พอรุ้สึกตัวก็ร้อง ช่วงคลอดแรกๆร้องไห้เลยค่ะ แม่เอาจุกหลอกมาให้ดูดค่ะ ถึงดีขึ้น. ยัน3ขวบเลยค่ะ ถึงเลิกจุกหลอกแล้วไม่ร้องตอนนี้6ขวบแล้ว

ถ้าน้องไม่ป่วยหรือเจ็บปวดตรงไหน คงเป็นสิ่งที่เรามองไม่เห็นก็เป็นได้ค่ะ

ลองหาสาเหตุว่าเจ็บปวดตรงไหนหรือป่าวค่ะ

น้องละเมอรึป่าวค่ะ

น้องอาจจะละเมอคะ บ้านนี้เป็นบ่อยมากคะ

Câu hỏi liên quan