47 Các câu trả lời

ชุดน่ารักมาเลยค่ะ 😍 ถ้าแม่บ้านนี้มีฝีมือด้านนี้บ้างก็จะถักเหมือนกัน จะจัดทั้งชุด ผ้าพันคอ หมวก ถุงเท้า ชุดใหญ่ไปเลยกันไปเลย

ในยูทูปสอนเยอะเลยคะ เราก็ดูมาจากยูทูป

VIP Member

สวยมากเลยค่ะ บ้านนี้อยากถักบ้าง. แต่ถักไม่เป้น เศร้า. 😂😂

ในยูทูปมีสอนเยอะเลยคะ เราก็ดูมาจากยูทูป

VIP Member

สวยมากค่ะแม่ อยากได้สักชุดว่าจะลองฝึกถักอยู่จ้า

เห่อ สะกดแบบนี้ค่ะ ไม้เอกค่ะ ไม่ใช่ ไม้โท

ชุดน่ารักมากเลยค่ะ ถักขายเลยค่ะ น่ารักมาก

ไม่ค่อยมีเวลาเลยคะ

ชุดสวยมากเรยค่ะแม่ ทำขายบ้างไหมค่ะ

ไม่มีเวลาเลยคะ

VIP Member

น่ารักมากเลยค่ะแม่ แม่เก่งจัง

VIP Member

คุณเเม่ถักเก่งจังเลยค่ะ สวยๆ

เก่งจังเลยค่ะแม่ สวยด้วย♥️♥️

VIP Member

แม่เก่งจัง สวยมากเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan