4 Các câu trả lời

เป็นค่ะช่วงนี้เขาทานเยอะขึ้นแม่ไปทำงานตกรอบปั้มบ้างอะไรบ้าง น้องบุ้ยนมชงค่ะไม่ยอมเลยแก้ไม่ได้เหมือนกันค่ะ ทั้งให้กินผสมนมแม่ก็ดูดๆพอรู้สึกตัวว่าไม่ใช่คายจักเลยค่ะไม่กิน

น้องยอมกินเพราะเปลี่ยนยี่ห้อนมค่ะเป็นhi q เพราะยี่ห้ออื่นคาวน้องเลยไม่กินคุณแม่ลองเปลี่ยนดูค่ะhi qไม่คาวหอมอร่อยค่ะ

แม่ใช้จุกแบบไหนค่ะ แม่บ้านนี้ใช้จุกเสมือนนมแม่ค่ะ ลูกติดเต้าเหมือนกัน

แม่อยู่กับน้องตลอดไหมคะ ถ้าอยู่ตลอดปั้มนมให้น้องทานดีกว่านะคะ

ไม่อยู่ค่ะแต่นมมาน้อยไม่พอปั้มให้ยุแต่ไม่เยอะค่ะ

ลองต้มน้ำขิงกินดูนะคะ

Câu hỏi liên quan