12 Các câu trả lời

ลูก​สาวคนที่2เคยกินคะ​ ตอนร้ไม่แพ้นมวัวแล้ว​ เคยกินยุประมาณ​ปีกว่าคะ​ รสชาติ​ไม่อร่อยเลย​ สงสาร​ลูก​มาก​ แต่ก็ต้องให้ลูกกินจนตอนนี้หายแพ้นมแล้วคะ​ ตอนนั้น​ได้คำแนะนำจากหมอคะ​ ไปหาหมอ​ แล้วหมอให้กินคะ​

พอดีอยากให้ลูกทานนมแม่ด้วย แต่หมอบอกไม่อยากให้ทานกลัวแม่กินของที่เขาห้ามกิน กลัวลูกจะกลับมาแพ้อีก

ทานอยู่ค่า ตั้งแต่1เดือนจน ปจ4เดือน แต่รส กลิ่นอาจจะไม่ค่อยดีน่าค่า ดีที่ลูกทานได้

บ้านนี้ก็กินเหมือนกันค่ะ กินตั้งแต่น้องอายุ1เดือนจนตอนนี้น้องได้6เดือนแล้วค่ะ

บ้านนี้กินแต่นมแม่คะกินจนน้อง3ขวบแล้วเลิกจนตอนนี้น้อง7ขวบแล้วคะ

บ้านนี้กินแล้วอวกออกมาตลอดเลยค่ะ เลยหยุดให้กิน

ยี่ห้อนี้ดีค่ะ ตอนนี้น้องได้2ขวบกว่าแล้ว

เราก็ให้ลูกกินอยู่ค่ะ ลูกได้ 1 เดือนพอดีค่ะ

บ้านนี้กินเเนนhaค่ะแพ้เหมือนกัน

แม่ให้ทานนมแม่ด้วยมั้ยค่ะ

Câu hỏi liên quan