36 Các câu trả lời

เเยอะเเล้ว ของเราจะ2เดือนแค่นี้เองมีเเต่กลางหัว55

เหนคนแก่เขาว่าไห้โกนไหม่จนกว่าจะขึ้นเท่ากัน แต่บ้านนี้ไม่โกนค่ะ

VIP Member

เหมือนกันเลยค่ะ น้อง3เดือนแล้วยังไม่ขึ้นเลยค่ะ

แม่บ้านนี้สระให้น้องทุกวันค่ะ แต่ไม่ได้เอาอันชันทา เอาทาแต่คิ้ว😂

เดี๋ยวก็ขึ่นนะคะ น้องผมเยอะพอสมควร​สู้​ๆ​นะคะ​

ขอบคุนน้ะค้ะ

VIP Member

ผมดกจัง คุณแม่กินอะไรตอนท้องเป็นพิเศษไหมค่ะ

เหนโบรานว่ากินของเผ้ดลุกจะผมน้อย แต่บ้านนี้กินเผ้ดทุกวันค่ะ น่าจะยุที่กรรมพันน้ะค้ะ

เดี๋ยวก็ขึ้นจ้าแม่ดูจากผมน้องแล้วดกมาก

ค่าา ขอบคุนค้ะ

ผ้าอ้อมไม่ได้กินหรอก555นู๋ผมยังไม่ขึ้น

5555. น่าผากกว้างเหมือนบ้านนี้เลยค่ะ

แทบจะปกติกับเด็กทุกคนเลยน่ะแม่😁

บ้านนี้ก้กินเหมือนกันคะ

VIP Member

ผ้าอ้อมกินหัวคืออะไรหรอคะ

อ้อ ขอบคุณค่าา

บ้านนี้เป็นโก๊ะเลยจร้า