48 Các câu trả lời

17 สัปดาแล้วค่ะ เริ่มรู้สึกบ้างแล้วนิดๆตื่นเต้นมากเลยค่ะ ตอนแม่เรามีเราอยู่ในท้อง คงจะตื่นเต้นเหมือนเราแน่เลย มีความสุขมากๆเลยค่ะ 🎊🥰🥳🥰

16 สัปดาห์จ้า มีความสุขมากๆ และรักลูกทุกวัน 💕♥️

21 สัปดาห์แล้ว🤰 ตอนลูกดิ้นคือมีความสุขมากกก🥰

ตอนนี้ตั้งครรภ์8สัปดาห์ แล้วค่ ะ 34+3ค่ะ

16week 2days มีความสุขทุกวันเลย

เหมือนกันเลยค่ะ

VIP Member

ท้อง2แล้ว16วีค ยังตื่นเต้นอยู่เลยคะ😆

16 สัปดาห์ 4 เดือนแล้วคะ 😊

บ้านนี้ 37 วีค แล้วค่ะ กำหนดคลอด 12 ตุลาคม

เป็นซิฟิลิสฉีดยาครบ3เข็มจะหายไหมคะ

17สัปดาห์ แล้ว ค่ะ ตื่น เต้น ดีจัง เลย

Câu hỏi liên quan