44 Các câu trả lời

บ้านนี้18มกราคะดิ้นเก่งมากเลยตอนนี้ ทีมหญิงคะ เป็นเบาหวานขณะตั้งครรภ์ด้วยคุมอาหารต่อไปคะ

13 มกราคม ดิ้นเก่งมากค่ะ ส่วนเรื่องกินไม่ค่อยเท่าไหร่ แต่จะชอบกินขนมหวาน เค้ก เบเกอรี่ ค่ะ

2มกราค่ะ ทีมลูกชาย ช่วงนี้เริ่มหิวบ่อยมาก น้องก็ดิ้นเก่งแทบจะทั้งวันทั้งคืนเลยค่ะ 😂

ฤกษ์ดี ผช.18ม.ค.ค่ะ😊 ม.ค.ยังถือเป็นปีเสือนะคะดวงชะตาของโหรไทย แม้ใบเกิดปีกระต่าย

บ้านนี้ 28มกรา ดิ้นตอนกลางคืนเก่งมากค่ะ แม่หิวตลอดเลยแต่ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ 😂

บ้านนี้10 มกราค่ะ เริ่มเจ็บเตือน เจ็บๆปวดๆ แล้ว แอบกลัวย้ายทีมอยู่ค่ะ

บ้านนี้ 20 มกรา ลูกสาว ทั้งดิ้น ทั้งโก่งตัว เสียวว๊าวเลย หลับยากมาก

6มกรา ลูกสาวดิ้นเก่งมากออกมาคงเป็นนักฟุตบอล55เตะเก่งสะเทือนจนจุก

5มกราลูกสาวไม่ค่อยรู้สึกลูกดิ้นเลยไม่ค่อยหิวเบื่ออาหารไปเฉยๆ

บ้านนี้8มค ค่ะได้ลูกชายดิ้นเก่งตอนนี้แม่จะเดินไม่ไหวแล้วค่ะ

Câu hỏi liên quan