19 Các câu trả lời

TapFluencer

ลงหัวเร็วก้ปกตินะคะเเม่ ไม่ได้หมายความว่าจะคลอดเร็วนะคะ เเต่ต้องระวังตัวเองมากขึ้น ให้เลย35วีคขึ้นไปค่ะ เด็กจะได้สมบูรณ์ทางร้างกาย

28กลับหัวลงก็จริงเเต่เดียวก็หมุนขึ้นมาได้คะเเม่พื้นที่ในท้องเราเหลืออีกเยอะ 36ขึ้นถึงจะกลับเเล้วพร้อมคลอดจ้า

บ้านนี้ไม่รู้น้องกลับหัวตอนไหน พอหมอนัดตอน 28w ก็บอกว่าน้องกลับหัวแล้วและก็อยู่ในท่านี้จนคลอดเลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้พึ่งไปหาหมอมาตอน 31w น้องกลับหัวแล้วเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ท้องแรก27wแต่ตอนนี้ท้องสองไม่รุ้กี่สัปดาห์จร้า

ไม่เร็วค่ะแม่ น้องยังไม่ลงอุ้งเชิงกรานเพื่อจะคลอด

บ้านนี้อายุครรภ์39wตอนคลอดพอดีจ้าเกือบได้ผ่า😳

บ้านนี้กลับหัวตอน 28 W เหมือนกันค่า

เหมือนกันเลยค่ะ กลับหัวลงตอน 28w

บ้านนี้29วีคกลับหัวแล้วค่ะ

Câu hỏi liên quan