12 Các câu trả lời

ตอนลูกชายคนโตเคยเป็นแบบนี้คะ​ เป็น​ๆหาย​ ผลสรุป​หมอบอกเป็นฝีคะ​ ตอนนั่นน่าจะ1_2ขวบ​ #แม่พาไปหาหมอดีกว่านะคะ

บ้านนี้น้องถ่ายบ่อยถ่ายกระปิ๊บกระปรอย ตูดแดงแบบนี่เลยค่ะ ทำไงให้หายมั่งคะ

ทาวาสลีนค่ะแม่

พาน้องไปพบคุณหมอเลยค่ะแม่ บ้านนี้ใช้ ซูโดครีม ไม่มีผดผื่นเลยค่ะ

แนะนำหน่อยค่ะเพาะเป็นบริเวรเหมือนกันเลยค่ะ

แนะนำลองไปปรึกษาหมอค่ะ ถ้าแม่ไม่สบายใจ

ลูกดิฉันก็เป็นค่ะตอนนี้น้องหายยังค่ะ

ไม่น่าใช่คะแม่ น้องแพ้อะไรหรือป่าว

เป็นฝีไหมคะแม่..หาหมอดีกว่าคะ...

น้องหายยังค่ะรักษายังไงค่ะ

แพ้ผ้าอ้อมหรือเปล่าคะ

Câu hỏi liên quan