35 Các câu trả lời

คุณแม่ซาวด์ตอนท้องอ่อนหรือป่าวคะ แล้วมาโป๊ะตอนอายุครรภ์เยอะใช่ไหมคะ. หรือโดนทักมาตลอดว่าเป็นผู้ชายแล้วมาโป๊ะตอนคลอดทีเดียวคะถึงได้งงว่าได้ลูกสาว. อันนี้อยากรู้ค่ะเผื่อมีหวังค่ะ🤣

งื้อบ้านนี้อยากได้ลูกสาวค่ะ เพราะคนพี่เป็นผู้ชายแล้ว ได้แต่แอบหวังนิดๆเผื่อน้องจะเปลี่ยนใจ🤣 แต่คงเป็นไปไม่ได้เพราะตอนซาวด์น้องอ้าขาให้ดูจู๋ชัดมาก😆

ไม่แน่อาจจะได้ ผญ.นะค่ะ

บ้านนี้อยากได้ลูกสาว ตอนท้องใครก็ทักว่าลูกสาว หมอซาวนด์บอกผู้ชายคือช็อตฟีลมาก เพราะมีแต่คนทักว่าได้ลูกสาวแน่นอน หลอกให้หวังตั้ง 5 เดือน 5555555

เราอ้าซ่าเห็นชัดไม่มีหวังเลยค่ะ 🤣

บ้านนี้อยากได้ลูกสาวมากค่ะ มีลูกชายแล้ว2คนอุตส่าห์ดีใจเพราะอาการแพ้ใครๆก็บอกผู้หญิง พอผลตรวจนิฟออก ผู้ชายอีกแล้วจ้า 🤣 แอบอิจฉาคุณแม่บ้านนั้น

บ้านนี้หมอบอกลูกชายตั้งแต่แรกจนล่าสุดสัปดาห์ที่32 ถามหมออีกทีว่ายืนยันไหมเพราะจะเตรียมซื้อเสื้อผ้า หมอเลยซาวด์ไข่ให้ดูเป็นการยืนยัน 😁

ทางนี้ซาวไปเมื่อวานต้องกลับไปซื้อชุดลูกสาวเลยค่ะ ตอนแรกนึกว่า ผช.เลยเลือกกลางๆ

VIP Member

จริงค่า เรายังไงก็ได้ แต่พ่ออยากได้ลูกชาย ฝันไว้แบบอยากให้เข้ารร.กรุงเทพคริสเตียนเหมือนกัน เล่นบาสเตะบอลด้วยกันไรงี้ สงสารนาง

บ้านนี้หมอซาวด์บอกว่าลูกชาย แต่ที่บ้านอยากได้ลูกสาว เพราะคนแรกเป็นผู้ชายไปแล้ว รอลุ้นผลที่เจาะน้ำคร่ำเดือนหน้าอีกที😆

รอลุ้นค่ะ ขอให้สมหวัง​นะค่ะ

บ้านนี้ซาวหมอก็บอกว่าลูกสาว แต่มีแต่คนทีกว่าเป็นผู้ชาย เพราะแม่สิวขึ้นเต็มตัวเลยกน้าก็ดำ เริ่มไม่แน่ใจแล้วนะคะเนี่ย

หนู​ก็เป็นเหมือนกัน​ค่ะ สรุป ผญ.ค่ะ

เรากับสามีอยากได้ลูกสาวมากค่ะ บนบานไปทั่วเลย กลับซาว์ดได้ชายผลนิฟชาย แต่เรากับสามียังมีหวังจะได้ผู้หญิงค่ะ

บ้านทั้ง2ฝั่งมีแต่ผู้ชาย แต่ละคนเห็นแล้วหัวจะปวด 😊😊

อยากได้แบบบ้านนี้จังคะน้องหนีบไว้คะแต่หมอว่าน่าจะได้ ผช คะแม่บ้านนี้อยากได้ ผญ เพราะคนแรก ผช แล้วคะ.

บ้านนี้ก้อได้ลูกสาวค่ะคนแรกก้อลูกสาวค่ะคนที่2ก้เหมือนกันค่ะแต่ยังไม่คลอดค่ะพึ่งได้27สัปดาห์กะอีก2วันค่ะ