55 Các câu trả lời

กำหนดคลอด 20 พย. แต่ยังไม่ได้ซาว เพราะคุณหมอโทรมาเลื่อนนัด เนื่องจากกลุ่มครอบครัวที่ติดเชื้อโควิด ยกครอบครัวพากันไปฝากครรภ์ แล้วที่สำคัญได้เพราะเชื้อไปสู่แม่ตั้งครรภ์ที่ได้วันเดวกันด้วย ทางเราขอเลื่อนนัดหมอออกไปอีก เพื่อความชัว

เช่นกันคะ ยุคนี้ต้องเซฟตี้ตัวเอง 🥰🥳🤗😷

บ้านนี้ก็ผู้ชายค่ะ ผลตรวจ Nipt เหมือนกันค่ะ ทีมพฤศจิกา เหมือนกันด้วย แต่เวลาอัลตราซาวน์ไม่โชว์ของเลยค่ะ 😂

บ้านนี้น้องชอบโชว์ค้าบบบบ 5555

24 พ.ย. 64 คุณหมอบอกว่าได้ลูกสาวค่ะ #ลูกคนแรก สมใจคุณแม่แต่คุณพ่อผิดหวังเล็กน้อยค่ะเพราะอยากได้ลูกชาย

คุณพ่อต้องหวงลูกสาวมากแน่ๆเลยค่ะ 😍😍😍 บ้านนี้คุณพ่อตอนวัยรุ่นเคยเกเรมาก่อน มีคนสบประมาทไว้ว่าขอให้ได้ลูกชายเหมือนเขา พอมีลูกชายก็เลยกลัวจะเป็นเหมือนตัวเอง 5555

23พย.ค่ะทราบเพศตอน 16 วีค ลูกสาวค่ะ ปัจจุบัน19 วีค คุณหมอจะซาวด์แบบละเอียดให้อีกทีตอน 20 วีคค่ะ

ขอบคุณนะคะ

2 พ.ย ป้าหมอบอกได้ลูกสาวจ้า ท้องสอง คนแรกเป็นผู้ชาย 😊(นอนอ่าขาแบบไม่อายคุณหมอเลย)

อิจฉาเลยค่าาาา 🥺🥺🥺

ลูกชาย nifty เช่นกันค่า รอซาวน์สป.หน้า 20 สป./ แต่หมอบอกว่ายังไม่เคยเห็น nifty แจ้งผิด ❤️

ขอให้น้องแข็งแรงๆค่าา

20พฤศจิกายน​ค่ะ​ อ้าขาโชว์หมอเลยคับ​ สมใจคุณพ่อเลยได้ลูกชาย​

ชอบโชว์เหมือนกันเลยค้าบบ

ทีม พ.ย /1พย คะ ได้ลูกสาว ผลตรวจน้ำคล่ำคะ ได้3ใบเถา สมใจแม่เรย

ปิดแร้วคะคนนี้😊😊 แม่จะ36 แร้ว

เดือนหน้าคงรู้ ถ้าน้องให้ดู #กำหนดคลอดปลายเดือนพฤศจิกายน

ขอให้น้องชอบโชว์เหมือนผมนะค้าบบบ

บ้านนี้ 20 พ.ย. หมอบอกอาจจะได้ลูกสาวแต่รอซาวด์ซ้ำอีกรอบจ้า

ขอบคุณจ้า แข็งแรงทั้งคุณแม่และน้องเช่นกันนะค่ะ