42 Các câu trả lời

การดิ้นหรือตอดข้างเดียว ทายเพศไม่ได้นะคะ ต้องตรวจคัดกรองดาวน์จะชัวร์สุด หรือรอซาวด์ 20 วีคจ้า แต่ถ้าน้องไม่ให้ดูก็ต้องรอลุ้นต่อไปจ้า

ใช่คร้า...น้องไม่ดู...🤗🤗🤗🤗

ลูกเราดิ้นข้างเดียวเฉพาะข้างขวา ตั้งแต่เริ่มท้องจนทุกวันนี้ ได้ลูกชายแต่คนแรกอยู่ข้างซ้ายตลอด ได้ลูกสาวค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ดิ้นทั่วเลยคะแม่ แต่ข้างขวาจะแรงกว่า ได้ชายคะแม่ แต่เอาชัวร์ ซาวคะ

VIP Member

ลูกสามารถย้ายตำแหน่งได้ทั่วท้องเลยค่ะ การอัลตร้าซาวด์น่าจะดีที่สุดค่ะ

ขนาดเครื่องซาวยังมีพลาดเลยคะอม่ ส่วนแม่บ้านนี้น้งชอบดิ้นซ้าย ลูกสาวคะ

VIP Member

ไม่สามารถบอกเพศลูกได้จ้าแม่ บ้านนี้ดิ้นทั่วท้องเลยจ้า ได้ลูกสาว 😄

VIP Member

บ้านนี้ตอดขวาได้ผู้หญิงนะ มันไม่เกี่ยวกันค่ะ ซาวด์ชัวร์กว่า

ซาวด์ดูเพสแน่นอกกว่าค่ะ บ้านนี้ตอดข้างซ้ายได้ผู้ชายนะค่ะ

ซาวชัวสุดค่ะเเต่ของบ้านนี้ดิ้นเเต่ข้างขวาได้ผู้หญิงค่ะ

ขอให้สมปรารถนานะค่ะเเม่😍

ปกติเด็กก็เริ่มตอดข้างขวาก่อนยุ่แล้วนิ เกี่ยวไรกับเพศ

Câu hỏi liên quan