18 Các câu trả lời

บ้านนี่ 18w เริ่มรู้สึกแต่ต้องเอาส้มผัสท้องเบาๆตอนเช้า 20 w เริ่มชัดเจน เเม่หน้าท้องหนา เลยรู้สึกช้าหน่อย

บ้านนี้เริ่มตอดตอน16 วีคค่ะ แต่ยังไม่ค่อยรู้สึกมากเท่าไหร่ จะรู้สึกว่าดิ้นชัดเจนก็ประมาณ 20 วีคเลยค่ะ

ขอบคุณมากค้าา🙏🥰

TapFluencer

ท้องแรกรึเปล่าคะ ถ้าท้องแรกจะรู้สึกช้าหน่อย จะประมาณ 24-28 week ค่ะ

บ้านนี้รู้สึกลูกตอดตอน4เดือน รู้สึกว่าลูกดิ้นจริง5เดือนค่ะ

ท้องแรก16 3 wks.ค่ะ ดีใจมากกก☺️ ตอนนี้27 wks.ดิ้นดีมากจ้า ลูกสาว😍

บ้านนี้เริ่มรู้สึกตอน 20วีคค่ะ ท้องแรก

บ้านนี้ท้องแรก รู้สึกตอน 20week ค่า

เราเริ่ม16วีคคะดิ้นจริงๆ20+คะ ท้อง3

ขอบคุณมากๆค้าา 🙏🥰

บ้านนี้รู้สึกเร่วค่ะ12วิก

VIP Member

ทางนี้ตอดตอนราวๆ 16 วีคค่ะ