2 Các câu trả lời

ต้องดูว่าลูกอายุเท่าไหร่ด้วยค่ะ​ เดือนแรกจะตื่นบ่อย​ หลับยากมาก​ ลองเปิดให้ฟังเสียงไวท์นอยซ์ ในแอพมือถือ​ ปิดไฟให้มืด​ ๆ​ จะช่วยได้ค่ะ

พึ่งเดือนแรกเลยครับ ผมคุณพ่อมือใหม่เลยครับ เดี๋ยวจะลองเปิดเพลงกล่อมดู ขอบคุณมากครับ

ช่วง 1-2 เดือนจริงๆจะนอนเยอะมากนะครับ ถ้านอนน้อยหรือหลับยากลองเปิดเพลงดู พอเข้า 3-4 เดือนจะหลับๆตื่นๆบ่อย เหนื่อยครับช่วงนี้

ครับ ผมลองเปิดเพลงแล้ว ช่วยได้เยอะเลยครับ ช่วงนี้เริ่มนอน กับตื่น เป็นเวลา ยังไม่งอแงมากครับ

Câu hỏi liên quan