52 Các câu trả lời

คุณแม่ท้องน้องกี่ week แล้วคะ ของเรา 20w6dว่าจะเริ่มซื้อสัก 24wคะ

6เดือนเริ่มทยอยซื้อค่ะ ตอนนี้ 8เดือนครึ่งของครบแล้วค่ะ

ทยอยซื้อตั้งแต่3เดือนกว่าค่ะโชคดีแม่แฟนไม่หัวโบราณ

5 เดือน เตรียมเลย ค่ะ บ้านนี้เตรียมตอน 8 เดือนลำบากมาก

บ้านนี้7เดือนค่ะทถอยซื้อไว้นะดีเเล้วนะค่ะ

เริ่มซื้อตอน6เดือนค่ะพอถึง36 wของต้องครบค่ะ

VIP Member

บ้านนี้8จะ9ค่ะ เพราะต้องซักก่อนให้น้องใส่

ยังไม่ซื้อเลยค่ะแม่บอกไกล้ๆคลอดค่อยซื้อ

5เดือนคะตอนนี้7เดือนแล้วของยังไม่ครบเลย😊

คนแรกเหมือนกันทยอยซื้อตั้งแต่6เดือนค่ะ