140 Các câu trả lời

ริสกีครับ ตอนเด็กๆกินขวด ตอนนี้ 2 เดือน ไม่เอาขวดเลยครับ โวยวายจะงับเต้าอย่างเดียว

VIP Member

ติดมาก ไม่มีไม่ได้ หลับสนิทเดี๋ยวคายออกเอง ไม่คายเองเอาออกสักพักคือตื่น

ลูกบ้านนี้เอาออกไม่ได้ค่ะ ต้องปล่อยนอนกอดขวดไป เอาออกคือตื่นค่ะ

ไม่ยอมให้ใครถือเลยคะเนี่ย​น้องยอร์ช​ 4เดือนแล้วครับ

ไม่ยอมปล่อยให้ใครง่ายๆถึงตัวจะอิ่มแล้วก็กอดไว้ค่ะ

ทั้งขวดทั้งเต้า​ ปันปันเหมาหมดค่ะ​ แค่ได้กินก็พอ

บ้านนี้ไม่ติดคะ สลับขวดกับเต้า น้องพึ่งได้ 10 วันคะ

บ้านนี้ก็ติดขวดจ้าน้องไม่ดูดเต้า 3เดือน3วันจ้า

น้องมาตังค์ 3 เดือน9วัน ชอบขวดกว่าเต้าแม่อีกคะ

ไอเดียร์คะขวบ3เดือน4วันทั้งขวดนและกล่องนมคะ😄

Câu hỏi liên quan