4 Các câu trả lời

เราค้างจนลูกขวบค่ะถึงกลับมาตั้งต้น 60 โลเท่าก่อนท้อง แต่พอลูกขวบลูกกินแต่เมนูทอด ก็กินกับลูกด้วยก็เลยขึ้นมาอีก 🤣 เราให้เต้าล้วน ให้มาเรื่อย ๆ ก็ค่อย ๆ ลดค่ะเดือน 1-3 โล

เข้ากระโจม อบสมุนไพรน้ำหนักลงไวมากค่ะ ทางนี้เข้ากระโจมวันละ30นาที 7วัน น้ำหนักลง25โลค่ะ แต่ไม่ได้เข้าติดต่อกันนะคะทำแค่อาทิตย์ละ2วัน เห็นผลดีจริงค่ะ

ที่นี่โรงบาลส่งไปเลยค่ะ ให้แม่หลังคลอดไปนวดตัว อบตัวทับหม้อเกลือด้วย ที่บ้านมีกระโจมแต่แม่ขี้เกียจค่ะแหะๆ แต่ตอนไปนวดคือดีมากค่ะ จากอาการปวดหลังปวดก้นกบสะโพกหายเลยค่ะ แต่ตอนนี้อุ้มลูกเยอะปวดบ่าไหล่ไหปลาร้าไปหมดแล้วค่ะ

เราก่อนคลอด 65-66 ตอนนี้คลอดได้ 3 เดือนกว่าเหลือ 52

Super Mum

ลดแป้ง น้ำตาล เน้นโปรตีนค่ะ

Câu hỏi liên quan