32 Các câu trả lời

ยาวเร็วมากเลยคะ โกนผมไฟตอน1เดือน ตอนนี้9เดือนเหมือนกันคะ

โกนผมตอน1เดือนเหมือนกันตอนนี้7เดือนครึ่งก็ยังไม่ยาวเลย

โกนผมตอน 2เดือน ตอนนี้ 9 เดือนแล้วจ้า ผมพอมัดจุกได้ค่ะ

บ้านนี้8เดือน เหมือนกันยาวแค่นี้ สระผมให้ทุกวันเลย

ตอนเราก็เป็นงิ้ สุดท้ายโตมาคือผมหนาไม่ไหวแล้วววว

VIP Member

หกเดือนจ้า อิแม่ใจร้อนอยากมัดให้ลูกเต็มทีแล้ว 555 🤣

คุณหมอบอกผมเด็กผญ จะยาวช้ากว่าเด็ก ผชค่ะ

VIP Member

บ้านนี้1ขวบ3เดือน ได้แค่นี้ กลุ้มๆ 😁😁

VIP Member

ไม่ยาวเหมือนกันเลยค่ะ บางมากด้วย

โกนผมไฟเหมือนกัน. 9ด.16วัน แล้ว

Câu hỏi liên quan