16 Các câu trả lời

น่าจะชายค่ะดูจากท้องเหมือนกันเลยค่ะแต่ท้องไม่สามารถบอกเพศได่จ้า😂บ้านนี้อยากได้หญิง สรุปไอจู๋โด่มาเลยค่ะ ตอนแรกไม่มีอะไรโผล่มา พอไกล้จะจบการซาวด์โผล่ชูเด่มาเลยค่ะ

ที่เห็นๆมาส่วนมากทีมตุลาคม​จะได้ลูกสาวกันเยอะค่ะทีมลูกชายน้อยส่วนเราทีมตุลาคม​เหมือนกันได้ลูกสาว

บ้านนี้ท้องแหลม มีแต่คนบอกได้ผู้ชาย พอซาวน์มาน้องเป็นผู้หญิงค่ะ ทีมตุลาคมเหมือนกันค่ะ🥰

ทีม29ตุลาคม #เราลูกชาย แต่แบบนี้ไม่แน่ใจคะว่าชายรึหญิงต้องซาวก่อนคะ

ซาวเลยคะแม่ไม่ต้องลุ้นจะได้เตรียมของน้องถุกคะ😊

16 ตุลา ท้องเหมือนกันเลยค่ะยังไม่รู้เพศด้วย

4ตุลา ลุกสาวท้องแหลมปี้ด555

4ตุลา ลุกสาวท้องแหลมปี้ด

ท้องแหลม น่าจะผู้ชาย 😁

เราเดาว่า ญ ค่ะ