7 Các câu trả lời

ทำไมต้องลอกค่ะ ลูกชายเราไม่เคยทำเลยตอนนี้ 6 ขวบ จู๋น้องก็ค่อยลอกออกได้เองอ่ะ เพราะตอนอาบน้ำจะสอนให้เขาค่อยดึงหนังลง เพื่อล้างทำสะอาดเอง จะมีสบู่เป็นตัวช่วยให้ลื่น ทำให้ไม่เจ็บมาก แต่ตอนแรกเกิด เราก็ไม่เคยลอกจู๋น้องแบบนั้นอ่ะ งงว่าแม่ทำไมลอกจู๋น้องคะ

คุณแม่ไม่ควรอย่างยิ่งค่ะปล่อยไปตามธรรมชาติเลยยิ่งไปหาหมอพูดให้หมอฟังหมอด่าตายเลยค่ะ

ไปหาหมอจ้า ดึงเบา ๆ ดึงทุกวันพอ โตมาไม่ออกก็ค่อยพาไปขลิบไม่ต้องรุนแรง การแพทย์มีทางออก

คุณแม่ไม่ควรลอกเจี้ยวน้องนะคะ เดียวหายไปเองค่ะ ไปหาหมอเลยค่ะ❤️

ลอกเจี้ยวลูกเพื่ออะไร ปล่อยไปธรรมชาตินะค่า

หาหมอดีกว่าค่ะ

ลอกอะอไรออกคะแม่

คราบไขมันมั้งคะ