15 Các câu trả lời

เป็นกำลังใจให้นะคะคุณแม่ ยิ้มเยอะๆ หาอะไรทำที่เป็นสิ่งที่ชอบ อย่าเครียดเพื่อเบบี๋ตัวน้อยนะคะ สู้ๆค่า

ปล่อยวางค่ะ อะไรไม่ดีก็คัดทิ้ง คลอดเมื่อไหร่เกี๊ยวเราก็มีทางไปเอง ขอให้คุณแม่เข้มแข็งไวๆนะคะ

สู้ๆนะคะ คิดถึงลูกก่อน คิดถึงลูกเยอะๆค่ะ อย่าเครียดเยอะนะคะ #เพื่อลูกนะคะ👶🏻 #เป็นกำลังใจให้ค่ะ

TapFluencer

ดูแลตัวเองและลูกมาก่อนค่า ร้องไห้เครียดบ่อยไม่ดีค่าทั้งกับแม่และลูกค่า

ยิ้มเยอะๆหาความสุขให้ตัวเองกับเบบี๋นะคะคุณแม่🩷