11 Các câu trả lời

เป็นเหมือนกันของเราก็ท้องใหญ่ตอน7เดือนก่อนหน้านั้นคือถ้าไม่บอกคือไม่มีใครรุ้เลยว่าท้อง ปัจจุบัน37+2แล้ว ได้ผู้ชายจ้า

ใหญ่คะ7เดือนมีแต่คนทักว่าใกล้คลอดแล้วหรอ555แม่มีพุง​อยู่​แล้ว​เลยเหมือน​คนใกล้คลอดคะ​ ลูก​สาว​ กรกฎาคม​

บ้านนี้7เดือน กว่าเหมือนกันค่ะ จะเดินไม่ไหวแล้ว

7เดือนเหมือนกันเลยค่ะ ป จ ด ล่าสุดเดือนไหนค่ะ

7 เดือนเหมือนกันคะคุณแม่ ท้องแรก

30วีคคะเดินไม่ไหวแล้วท้องสองจ้า

30วีค ท้องใหญ่มากเหมือนกันค่ะ😄

พี่บรีสได้ผู้หญิงรึผู้ชาย

แข็งแรงๆ นะคับ👶🏻🤰

Super Mum

ช่วงนี้คงพุ่งๆ ค่ะแม่ ✌

7เดือนค่ะ 3สิงหาค่ะ