22 Các câu trả lời

บ้านนี้รู้สึกเร็วเหมือนกันค่ะทั้งท้องแรกและท้อง2 3เดือนนิดๆก็รู้สึกล่ะ เป็นคนหน้าท้องบางค่ะ ตอนนี้5เดือน ลูกดิ้นทีเล่นเอาจุกเลยค่ะ

14w 2 d ดิ้นแล้วค่ะ หมอยังบอกว่าดิ้นเร็วมาก เพราะตอนไปซาวด์พอดี เขาเอามือดันขึ้นพอดี ตอนนี้5เดือนยิ่งดิ้นเก่งบางทีแทบไม่ได้นอนค่ะ

12 สัปดาห์ ไม่ใช่ลูกตอดคะ อาจเป็นลำไส้เคลื่อนไหว เส้นเลือดใหญ่ในท้องเต้น ครรภ์แรก ประมาณ18 คะ ครรภ์หลัง 16 คะ

VIP Member

3เดือนอาจจะเป็นกระเพาะเคลื่อนตัวค่ะ รู้สึกคล้ายๆลูกตอด นานๆครั้ง แต่ถ้า14-15สัปดาห์มีโอกาสเป็นไปได้

รุ้สึกตั้งแต่3เดือนเช่นกันค่ะ แต่หมอบอกเปนอาการมดลูกขยาย 4เดือนถึงจะเรียกว่าลูกตอดค่ะ

แปลกค่ะเพราะปกติตั้ง4เดือนขึ้นไป 3เดือนทารกยังไม่แข็งแรงอะไรขนาดนั้น มโนไปเองเป่า😂😂

VIP Member

ไม่แปลกค่ะ อยู่ที่หน้าท้องของแต่ละคนค่ะ

VIP Member

แม่รุ้ตอน6,7เดือนค่ะความรุ้สึกช้ามาก😁😁😁

บ้านนี้4เดือนแล้วยังเงียบอยู่เลย😂

ไม่แปลกค่ะบ้านนี้เริ่มตอดตอน14w

Câu hỏi liên quan