8 Các câu trả lời

37 w 3 D เป็นเหมือนกันเลยคะ ตอนไหลออกมารู้สึกว่าไหลออกมาแต่ไม่เยอะพอเปียกๆ มีอาการปวดท้องน้อยเหมือนปวดประจำเดือนร่วมด้วย ปวดตั้งแต่เมื่อคืนตอนนี้ยังไม่ดีขึ้น จะไปโรงพยาบาลแล้วคะ กังวลมากๆ

ตอนนี้รอดูน้องดิ้นค่ะถ้าน้องดิ้นน้อยรึไม่มีตอบสนองจะไปเหมือนกันค่ะ

37w4dเป็นเหมือนกันค่ะ แต่น้องยังดิ้นดียุ มีเจ็บเหมือนประจำเดือนบ้างแปปๆก็หาย แม่ไปหาหมอยังคะหมอว่ายังไงบ้าง

หมอเช้คแล้วบอกว่าเป็นแค่ตกขาวลูกยังปกติปากมดลุกยังไม่เปิดค่ะ...

เปนเหมือนกันเลยค่ะคุนแม่ เปนแล้วก้อหาย วันนี้ไปหาหมอ คุนแม่ โดนคนหมอนัดผ่าคลอดค่ะ ตัวเล็กไม่กลับหัว😅😅

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ บางครั้งมีอาการเจ็บท้องน้อยร่วมด้วย

น้ำเดินรึป่าวคะแม่ ไปหาคุณหมอก่อนดีไหมคะ

36ก็เป็นเหมือนกันค่ะ

ไปหาหมอมารึยังคะ

VIP Member

เยอะไหมค่ะ

บ้านนี้ 37 w 3 D เป้นเหมือนกันคะ ตอนไหลออกมารู้สึกว่ากำลังไหลแต่ออกไม่เยอะพอเปียกๆคะ มีอาการปวดท้องน้อยเหมือนปวดประจำเดือน จะไปหาหมอแล้วคะ กังวลมากๆ😰