21 Các câu trả lời

TapFluencer

บ้านนี้ฝากตอน18w2d ก็โดนหมอด่าไปเลยสิคะ😂 ไม่ได้ตรวจดาวซินโดรมด้วย ตอนนี้31w3dแล้ว

กลัวหมอด่าเหมือนกันค่ะ😅😅 ตรวจดาวน์เค้าตรวจกันตอนกี่วีคหรอคะแม่

ฝากตอน 12w เหมือนกันค่ะ ฝากคลินิก​เลยค่ะ หมอใจดี ดูแลดี ไม่ด่าแน่นอนค่ะ

หมอว่าฝากช้าไหมคะแม่ พอดีคลินิกแถวบ้านไม่รับฝากพิเศษเลยค่ะ เลยต้องไป รพ.เอกชนเอาค่ะ😅

TapFluencer

ไม่เป้นไรหรอกค่ะ รีบไปฝากจะดีที่สุดจะได้ยามากินบำรุงลูก✌️✌️

แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ☺️

เราฝากตอน5เดือน เพิ่งรู้ว่าท้องตอนนี้ จะ7เดือนแล้วค่ะ

ขอบคุณค่ะ เดี๋ยวไปฝากวันพุธนี้แล้วค่ะ❤️🙏🏻❤️

ไม่เป็นไรค่ะ แต่รีบๆไปฝากนะคะ จะได้ยาบำรุงมาทาน

ขอบคุณค่ะ เดี๋ยวไปฝากวันพุธนี้แล้วค่ะ❤️

บ้านนี้ก้11วีคยังไม่ไปฝากเลยค่ะ ไปฝาก13วีคค่ะ

ขอบคุณค่ะ เดี๋ยวไปฝากวันพุธนี้แล้วค่ะ❤️🙏🏻😅

เราฝากตอน6เดือนค่ะตอนนี้9เดือนกว่าแล่วค่ะ

ขอบคุณค่ะ เดี๋ยวไปฝากวันพุธนี้แล้วค่ะ❤️🙏🏻

บ้านนี้ไปฝากตอน17w โดนหมอด่าว่าไปฝากช้า

ขอบคุณค่ะ กลัวหมอด่าเหมือนกันค่ะ😅

VIP Member

บ้านนี้ฝากตอน14wเลยค่ะ😅

ขอบคุณค่ะ กลัวจะโดนหมอด่าค่ะ😅

บ้านนี้ฝาก12วีคค่ะ

หมอบอกว่าช้าไหมคะแม่