8 Các câu trả lời

ใช่เลือดแม่ไปทำลายเม็ดเลือดแดงลูกมั้ยคะแล้วไปซื้อยานี้ที่ไหนราคาเท่าไผร่คะพอดีจะไปซื้ออยุ่ค่ะขอสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมกับแม่ด้วยนะคะ

สิริขวัญ สุทธิสน

สอบถามหน่อยคะ_แม่ฉีดยาตอนกี่ week คะ แล้วแม่ฝากครรภ์ที่ รพ.ราชวิถีหรือปล่าว ราคาเท่าไหร่คะ __ รบกวนหน่อยนะคะ

B-เหมือนกันจ้าไม่ทราบว่าคุณแม่คลอดหรือยังค่ะแล้วยาตัวนี้เราสามารถสั่งจากโรงพยบาลๆได้ใช่มั้ยค่ะ

ตอนนี้น้อง 1.2 ขวบแล้วค่ะ ต้องมีใบสั่งจากหมอค่ะ ไม่สามารถสั่งเองได้ ส่วนตัวคุณหมอที่ฝากครรภ์เป็นคนเขียนใบสั่งยาให้ แล้วเอาไปยื่นที่ รพ. อีกที😊

ค่ายาเท่าไรค่ะ แม่บ้านนี้ก็ต้องฉีดเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้มาฉีดวันนี้เข็มแรก 6,000

รวมทุกอย่างเท่าไหร่คะแม่

แม่กรุ๊ปเลือดอะไรค่ะ

บ้านนี้o- ค่ะ

ราคาเท่าไหร่คะ

ราชวิถีค่ะ

Super Mum

สู้ๆค่ะแม่ 🙂