45 Các câu trả lời

ซื้อแยก ค่อยๆเลือกของ เลือกเนื้อผ้าจะดีกว่าค่ะ พวกครีมอาบน้ำอย่าเพิ่งซื้อขวดใหญ่นะคะ เผื่อน้องแพ้ บ้านนี้เปลี่ยนหลายยี่ห้อเลยค่ะ กว่าจะเจอที่ถูกกับน้อง

บ้านนี้ซื้อมา1,500 มีแต่เสื้อผ้า แต่ก็ถือว่าคุ้ม เพราะเป็นผ้าคอตตอล ทั้งหมด เลือกที่เป็นเสื้อผ้าก่อนจะดีกว่านะคะ เพราะพวกกะละมัง ฯลฯ ไม่น่าแพงถึงนี้

ลาซาด้าจ้า

VIP Member

ในสถานการปกติอาจจะแพง แต่ช่วงเวลาแบบรี้อาจจะปกติก็ได้ค่ะ เพราะเราไม่สามารถจะไปเดินเลือกเองได้

ซื้อแยกคุ้มกว่าค่ะของเราได้มุ้งด้วย เเถมได้พวกเสื้อ กางเกง ผ้าอ้อม ผ้าขนหนูเยอะกว่าอีกหมดแค่1700เอง

ขอดูของหน่อยคะ

ของส่วนใหญ่ไม่ค่อยดีค่ะเขาจะเอาของถูกๆมารวมๆกันให้ดูเยอะ เราว่าซื้อแยกดีกว่าเลือกได้ด้วย

VIP Member

บ้านนี้ทยอยซื้อแยกเอาค่ะ ลิสรายการที่ต้องใช้แล้วค่อยๆเลือกซื้อที่จำเป็น

ซื้อแยกค่ะ แต่ถ่ายรูปไม่ครบนะคะขาดเปลเกวค่ะยกมารวมด้วยไม่ไหว 15,000ค่ะ

หมดนี่ประมาน7xxค่ะ​ ผ้าอ้อม1โหล ซื้อเเยกคุ้มกว่าค่ะ​ ได้เลือกเองด้วย

ผ้าอ้อมน่าจะเยอะไปนะคะ ใช้ผ้าอ้อมสาลูไซต์27×27 1โหลก็น่าจะพอแล้วค่ะ

คิดว่าคุ้มอยู่นะคะ ฉันซื้อไป 2,500 แล้วยังไม่ได้เท่านี้เลย

Câu hỏi liên quan