227 Các câu trả lời

แม่อยากแตกมากลูก เมื่อไรจะออกมาค่ะอยากเห็นหน้าแล้ว😘😍

อยากให้หนูคลอดแล้วน้า หนูดิ้นทีไรแม่ตัวงอเป็นกุ้งเลย

ขอให้ตัวเล็กของแม่เกิดมาสุขภาพร่างกายแข็งแรงสมบูรณ์

พ่อกับแม่รักลูกมากนะ พ่อกับแม่อยากเห็นหน้าหนูแล้ว❤️

แข็งแรงเลี้ยงง่าย อุดมสมบุรณ์ ให้แม่คลอดง่ายๆน้ะลูก

เลิกปาร์ตี้​ในท้องได้แล้วลูก​ แม่แทบนอนไม่ได้เลย😂

ขอให้ลูกออกมาแข็งแรงครบ32 แค่นี้แม่ก็ไม่ขออะไรแล้ว

แข็งแรง เลี้ยงง่าย ให้แม่คลอดง่ายๆนะลูก รักหนูนะคะ

แม่จ๋ากับพ่อจ๋ารักหนูที่สุดเลยค่ะ ดวงใจของแม่จ๋า

แม่รักหนูมากๆเลยนะลูก แม่จะทำทุกอย่างให้ดีที่สุด

Câu hỏi liên quan