227 Các câu trả lời

ให้เเม่ได้กินข้าวกินน้ำบ้าง อ้วกออกหมดทุกมื้อแบบนี้ก็ไม่ไหวน๊า

แม่รักหนูนะ แม่จะทำหน้าที่แม่และพ่อไม่ให้หนูรู้สึกขาดอะไรเลย

แม่รักหนูมากที่สุดในโลกเลยขอให้หนูแข็งแรงเป็นเด็กดีนะคะ💗💗💗

รักหนูนะ​ โตไวๆ​ อีกไม่กี่เดือนก็เจอกันแล้ว​ ดีใจที่มีหนูนะ

แม่รักหนูน่ะ ขอให้หนูแข็งแรงสมบูรณ์ แม่อยากเห็นหน้าหนูแล้ว

VIP Member

แม่กับป๊ารักหนูมากๆนะคะลูก ตี2ตี3ตี4 อย่าร้องกวนแม่นะคะลูก

แม่รักหนูนะใกล้เจอกันแล้ว16/10/63 อดทนกันอีกนิดนะ ดวงใจของแม่

ดิ้นเบาๆ ถีบเบาๆ ก็ได้ลูกแม่เจ็บท้อง จุกท้องไปหมดแล้ว..😂😂

VIP Member

อยากบอกว่า ไม่ว่าหนูจะเป็นชายหรือหญิง พ่อกับแม่ก็รักหนู

แม่รักหนูนะลูก รักตั้งแต่เพิ่งรู้ว่าแม่กำลังตั้งครรภ์

Câu hỏi liên quan