227 Các câu trả lời

แข็งแรงสมบูรณ์นะคับลูก​ ให้แม่จ๋สคลอดน้องง่ายๆนะ​ รอจะเจอหนูอยู่นะคับ

แม่รักหนูนะลูก ขอให้หนูแข็งแรงแข็งแรงน่ะลูกสมบูรณ์ไม่มีโรคภัยมาเยือน

อยากเจอหน้า อยากกอด. อยากหอม. อยากให้หนูออกมาได้แล้ว.พ่อกับแม่รอหนูอยู่

ม๊าม๊ากับป๊าป๊ารักน้องที่สุด รอการลืมตามดูโลกของน้อง ดีใจที่มีน้อง

แม่รักหนูที่สุดขอให้หนูแข็งแรงนะลูก #คนแปลกหน้าที่อยากเจอที่สุด😍😍

แม่อยากเจอแล้วน้า ขอให้ลูกครบ32ร่างกายเเข็งเเรงสมบูรณ์นะลูกน่ะ ❤🤗

แม่อดใจรอดูหน้าหนูไม่ไหวแล้วนานแค่ไหนแม่ก็จะรอรักหนูมากนะคะ🤰❤️

ขอให้แข็งแรง สมบูรณ์ ปกติครบ32 แม่รอหนูอยู่นะ อีก5เดือนเจกันนะคับ♥️

แม่รักหนูนะ เกิดมาแข็งแรงให้ทุกคนได้เห็นนะ แม่รอหนูอยู่นะคนเก่ง

ขอให้แข็งแรง สมบูรณ์ ปกติครบ32นะลูก อีก5เดือนออกมาเจอกันนะ👧🏻👶🏻♥️

Câu hỏi liên quan