2 Các câu trả lời

ถ้าแม่เน้นคุมนานไม่อยากไปหาหมอบ่อยและไม่ค่อยได้ยกของหนักหรือทำงานหนักแนะนำฝั่งค่ะ ส่วนเรื่องผลข้างเคียงคือ ประจำเดือนมาเยอะ น้ำหนักขึ้นไว แต่ฝั่งให้นมลูกได้ แบบฉีดจะมี 1 กับ 3 เดือน แบบ 1 เดือนประจำเดือนจะมาปกติบางคนอาจมีสิว น้ำหนักลง/ขึ้นไว แต่น้ำนมจะหดค่ะ แบบ 3 เดือนประจำเดือนมันกระปริบกระปอยหรือไม่มาเลย ผิวแห้ง เป็นสิว น้ำหนักขึ้น/ลงไว ให้นมลูกได้ ส่วนตัวผลข้างเคียงเราว่าแล้วแต่คนเราฉีดแบบ 3 เดือน ประจำเดือนมาปกติ มาเยอะเป็นอาทิตย์ ผิวปกติ ไม่มีสิวค่ะ น้ำหนักก็ไม่ได้ขึ้นลงขนาดนั้น

ไปฝั่งมาเรียบร้อยค่ะ🤣

ก็ไม่เหมือนกันทุกคนค่ะ

Câu hỏi liên quan